Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ oil gasket ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Chất tẩy rửa lớp silicone cho lớp ăn mòn, vòng đệm cao su silicon cho vòng kín
| Vật chất: | 100% silicone nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp thực phẩm không có mùi |
| Màu: | mờ, đỏ sẫm, cam, đen, trắng sữa |
Các máy giặt cao su silicone loại thực phẩm có tế bào khép kín
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |
7.0mm Độ dày băng đệm PTFE chống hóa học với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời cho môi trường niêm phong khắc nghiệt
| độ dày: | 1.5-7.0mm |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 8MPa |
| Ứng dụng: | niêm phong |
Đơn vị hóa kích thước đồ ăn lớp silicone máy giặt và đóng tế bào silicone bọt Gasket
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |
Vòng đệm và gioăng cao su silicone bề mặt nhẵn, đạt chuẩn RoHS cấp công nghiệp
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |
100% Virgin Silicone O Ring / Cao su silicon trắng Chất kháng dầu
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |
Dây dán PTFE màu trắng có độ bền kéo 8Mpa thích hợp cho các ứng dụng niêm phong cơ học
| Phạm vi nhiệt độ: | -168°C ~ +280°C (tối đa +315°C) |
|---|---|
| độ dày: | 1.5-7.0mm |
| Vật liệu: | PTFE |
Máy giặt cao su silicone 100% với khả năng chống tia cực tím và vỏ bọc bọt silicone
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |
Đệm xốp silicon chịu nhiệt độ cao cấp công nghiệp với kích thước tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Cấp công nghiệp, Cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | mờ, đen, đỏ sẫm, trắng sữa, xanh dương, xám |
Máy giặt cao su silicone 100%, niêm phong silicone, các bộ phận silicone, niêm phong bọt silicone
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |

