Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ ptfe tube ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Bụi PTFE không dễ cháy có khả năng chống hóa học tuyệt vời và linh hoạt cao cho các ứng dụng công nghiệp
| Kháng tia cực tím: | Xuất sắc |
|---|---|
| Không độc hại: | Đúng |
| Độ bền kéo: | Cao |
Không độc hại ống PTFE Khả năng chống mòn tuyệt vời cho xử lý hóa chất
| Bề mặt: | Trơn tru |
|---|---|
| Kích cỡ: | Id1mm X Od2mm X 100m |
| không độc hại: | Đúng |
Ống nhựa trong suốt 30Mpa với độ cứng 90 Shore A Id1mm X Od200m X 100m
| Vật liệu: | TPU nguyên chất 100% |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc rõ ràng |
| Độ cứng: | 90 bờ một |
Id1mm X Od2mm X 100m White PTFE Hose cho nhiệt độ cao
| Phạm vi đường kính: | 0,5mm-25mm |
|---|---|
| Kích cỡ: | Id1mm X Od2mm X 100m |
| Độ bền kéo: | 2.500-4.000 psi |
Độ bền kéo cao ống PTFE 90 Shore A cho áp suất cao
| Bề mặt: | Trơn tru |
|---|---|
| Không bắt lửa: | Đúng |
| sản xuất: | Đùn ra |
ống ống PTFE chống tia cực tím tuyệt vời cho môi trường nhiệt độ cao 0,5mm 50mm Chiều kính
| cổ phiếu: | Đúng |
|---|---|
| độ cứng: | 90 bờ một |
| LINH HOẠT: | Cao |
90 PU A Độ cứng ống PU / 100% Virgin TPU rõ ràng Vòi PU Id1mm X Od200m X 100m
| Vật liệu: | TPU nguyên chất 100% |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc rõ ràng |
| Độ cứng: | 90 bờ một |
Kháng UV tuyệt vời ống Teflon 1mm X 2mm X 100m cho các ứng dụng nhiệt độ cao
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
|---|---|
| Kích cỡ: | Id1mm X Od2mm X 100m |
| Không bắt lửa: | Đúng |
Cao cấp vật liệu xây dựng PTFE Hose 20Mpa, PTFE PTFE Tube
| Vật liệu: | 100% nguyên liệu PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen |
| Độ bền kéo: | 20-30Mpa |

