Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ rubber oil seal ] trận đấu 198 các sản phẩm.
4 - 16Mpa Xây dựng công nghiệp NBR cao su Sheeting cuộn, cao su đen tấm
| Độ bền kéo: | 4-16MPA |
|---|---|
| Độ cứng: | 40-80Shore a |
| Kéo dài: | 250%-380% |
Tuỳ chỉnh FKM FKM Fluorubber Dây cho ngành công nghiệp Con dấu với sức đề kháng axit
| Vật liệu: | FKM nguyên chất, cao su huỳnh quang |
|---|---|
| Màu sắc: | nâu đen |
| Chất lượng: | cấp thực phẩm không có mùi |
Vòng đệm silicon cấp thực phẩm nhỏ với độ bền kéo 7.5-12Mpa làm từ 100% cao su silicon nguyên sinh
| Kích cỡ: | Theo bản vẽ hoặc mẫu của Buye |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC OEM: | Đồng ý |
| Màu sắc: | bất kỳ màu nào bởi người mua |
Bảng cao su silicone cho công nghiệp thực phẩm cấp y tế chống giọt cao bề mặt mịn tùy chỉnh kích thước 100% Virgin HTV Silicone Materia
| Bề mặt: | Vải mịn, mờ, ấn tượng |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon 100% nguyên chất |
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm không có mùi |
Bảng cao su nhiệt độ cao 1m-20m Chiều dài, -60°C đến +320°C
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+320°C |
|---|---|
| Chèn: | Gia cố 1PLY sợi thủy tinh hoặc vải Aramid |
| Sức mạnh nước mắt: | 20-25N/mm |
0.5mm-10mm Thick High Temperature Rubber Sheet with -60°C~+320°C Range and 1m-2m Width for Industrial Applications
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+320°C |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Ứng dụng: | Áp dụng để đục lỗ tất cả các loại phớt cao su, miếng đệm cao su hoặc đặc biệt cho máy ép chân không |
OEM Custom Excavator O-Ring Seal Kit với sức đề kháng áp suất nhiệt độ và kích thước tiêu chuẩn cho máy móc xây dựng
| BẢO TRÌ: | Thấp |
|---|---|
| gắn kết: | Bên ngoài |
| Màu đáy: | Đen |
Máy giặt cao su silicone 100%, niêm phong silicone, các bộ phận silicone, niêm phong bọt silicone
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |
Phụ tùng phụ tùng máy trộn BHS: Kết nối đồng bộ, kết nối linh hoạt và khối cao su ổ chính
| Kích cỡ: | kích thước tiêu chuẩn1 và kích thước2 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 25 Mpa |
| Màu sắc: | Đen |
Vòng đệm cao su màu đen, nâu Silicone 8 - 12Mpa / Cao su hoặc NBR O Ring
| Vật liệu: | NBR (Buna-N, Nitrile), FKM (FKM), Silicone (VMQ), HNBR, FFKM, EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, nâu vv |
| Kiểu: | tất cả các loại vòng chữ O |

