Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ rubber sheet rolls ] trận đấu 291 các sản phẩm.
Cuộn tấm cao su silicone dài 1-50m, dày 0.1-50mm
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
Cuộn cao su EPDM chịu thời tiết và ozone, chống lão hóa, dùng cho phớt và gioăng công nghiệp
| Vật liệu: | Virgin Hypalon hoặc CSM/EPDM |
|---|---|
| Chất lượng: | lớp thương mại, cấp công nghiệp, cấp cao |
| Màu sắc: | đen, đỏ, trắng, xám |
Cuộn Tấm Cao Su Silicone Nguyên Chất 100% Cấp Thực Phẩm Không Mùi Mật Độ 1.25-1.50g/cm³ Chịu Nhiệt Độ Cao để Đột Gioăng
| Vật liệu: | 100% cao su silicon nguyên chất |
|---|---|
| Cấp: | cấp thực phẩm không có mùi |
| Chất lượng: | Chống rách giữa |
Bảng cao su silicone chống nhiệt cho môi trường nhiệt độ cực cao
| độ dày: | 0,2mm-50mm |
|---|---|
| Trọng lượng riêng: | 1,5g/cm3 |
| độ cứng: | 20-80 Bờ A |
100% tấm cao su Virgin Butyl / tấm cao su công nghiệp cho phe mồi tại quân đội
| Vật liệu: | cao su butyl nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp công nghiệp, cấp cao cấp |
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xám, v.v. |
Tấm cao su công nghiệp màu đỏ Nút tròn trên, Khăn trải bàn dưới cùng Khung Không trượt
| Vật liệu: | SBR nguyên chất hoặc thu hồi vật liệu SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp cao cấp, cấp thương mại |
| Màu sắc: | đen, xám, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
Tấm cao su NBR công nghiệp ESD chống tĩnh điện, dày 2-3mm, dùng để bảo vệ chống phóng tĩnh điện
| Vật liệu: | cao su NBR |
|---|---|
| Chất lượng: | chất lượng công nghiệp |
| Màu sắc: | xanh lá cây, đen, xanh dương, xám |
Hóa chất chống ăn mòn cao su công nghiệp Neoprene cuộn lớp thực phẩm
| Vật liệu: | cao su tổng hợp nguyên chất hoặc CR/SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp cao cấp, cấp công nghiệp, cấp thương mại |
| Màu sắc: | đen, trắng, đỏ, xám vv |
4 - 16Mpa Xây dựng công nghiệp NBR cao su Sheeting cuộn, cao su đen tấm
| Độ bền kéo: | 4-16MPA |
|---|---|
| Độ cứng: | 40-80Shore a |
| Kéo dài: | 250%-380% |
SBR / EPDM tấm cao su công nghiệp có khả năng chịu nhiệt độ thấp
| Vật liệu: | EPDM nguyên chất hoặc EPDM/SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp thương mại, cấp công nghiệp, cấp cao cấp |
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xám, v.v. |

