Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ silicone rubber gasket ] trận đấu 204 các sản phẩm.
Sợi dây cao su silicone màu nâu có độ bền kéo cao và không có mùi cho các ứng dụng niêm phong
| Vật liệu: | FKM trinh nữ, bột cao su |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, nâu |
| Chất lượng: | cấp thực phẩm có mùi |
Vật liệu TPU Máy rửa cao su silicone và KDAS Polyurethane Piston Seal với độ cứng 90 Shore A cho niêm phong công nghiệp
| Vật liệu: | Chất liệu TPU |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh dương + Đen |
| Kiểu: | KDAS |
Vòng đệm cao su silicon UN kích thước tiêu chuẩn chịu va đập cao với độ cứng 90 Shore A và phớt dầu polyurethane
| Vật liệu: | Chất liệu TPU cao cấp |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh dương, đỏ, xanh lá cây |
| Kiểu: | LHQ, LHQ |
Vòng đệm cao su silicone chịu mài mòn cao và Phớt dầu DKBI/DKB với hiệu suất bịt kín hoàn hảo và độ bền tuyệt vời
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Môi: | Môi PU hoặc Môi NBR |
| Kiểu: | DLI |
TC SC loại FKM NBR Máy giặt cao su silicone có độ chống nhiệt độ cao và chống dầu
| Ứng dụng: | cho con dấu dầu công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | thép + NBR, FKM |
| Kiểu: | TC/SC |
Xi lanh dầu Silicone cao su Máy giặt Ouy / IDI / ODI / UHS / UNS / Loại UN
| Vật chất: | chất liệu TPU cao cấp |
|---|---|
| Màu: | màu xanh lá |
| Kiểu: | OUY / IDI / ODI / UHS / UNS / UN, v.v. |
Vòng đệm cao su silicone 30-80 Shore A -60°C đến +260°C
| Tên sản phẩm: | Vòng đệm cao su silicon |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C đến +260°C |
| Bộ nén: | 30-60% |
Bảng cao su silicone là sự lựa chọn hoàn hảo cho nhiệt độ cao và kháng hóa chất
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+200°C |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | 20-30N/mm |
| Độ bền kéo: | 3-6MPa |
Máy giặt cao su silicone tùy chỉnh Độ dày 1mm Food Grade FDA phù hợp
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm không có mùi |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng |
Bảng cao su silicone có độ bền kéo cao cho các ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Tấm cao su silicon |
|---|---|
| Kéo dài: | 200-400% |
| Độ dày: | 0,5mm-50mm |

