Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
PTFE Mesh Belt The Ultimate Solution for Food Industry
| Chung: | khớp bullnose, xoắn ốc và lươi |
|---|---|
| Nhẹ: | Đúng |
| Chịu nhiệt độ: | Lên đến 260°C |
Lưới PTFE Chịu Hóa Chất Tuyệt Vời cho Ứng Dụng Nhiệt Độ -60 đến 320°C
| Chung: | khớp bullnose, xoắn ốc và lươi |
|---|---|
| Nhẹ: | Đúng |
| Màu sắc: | Trắng |
Vật liệu đệm PTFE Graphite chịu ăn mòn áp suất cao, ma sát thấp dùng cho niêm phong công nghiệp
| Kéo dài: | Mạnh |
|---|---|
| Độ giãn dài: | Cao |
| Ma sát: | Thấp |
Gioăng PTFE gia công CNC cấp thực phẩm, làm kín chính xác, chống ăn mòn cho ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | 100% PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Dây dán PTFE màu trắng có độ bền kéo 8Mpa thích hợp cho các ứng dụng niêm phong cơ học
| Phạm vi nhiệt độ: | -168°C ~ +280°C (tối đa +315°C) |
|---|---|
| độ dày: | 1.5-7.0mm |
| Vật liệu: | PTFE |
Chống ăn mòn xuất sắc PTFE mở rộng niêm phong màu trắng thích hợp cho môi trường khắc nghiệt và phơi nhiễm hóa chất công nghiệp
| Chống ăn mòn: | Xuất sắc |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| chiều rộng: | 2.0-1500mm |
Pad cắt PTFE kích thước tiêu chuẩn với khả năng chống xé tốt và khả năng chống tia cực tím tuyệt vời
| Ứng dụng: | Pad cắt PTFE cho thiết bị giấy lợp |
|---|---|
| Không dính: | Đúng |
| Chịu nhiệt độ: | Lên đến 260°C |
Khả năng chống ăn mòn tuyệt vời Giải pháp niêm phong băng dán PTFE Độ dài từ 1,5 đến 25 mét Lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Xuất sắc |
| Ứng dụng: | Niêm phong |
Vải niêm phong PTFE màu trắng Vải niêm phong sợi bề mặt mịn phù hợp với ống nước và phòng ngừa rò rỉ sợi ống công nghiệp
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| chiều rộng: | 2.0-1500mm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -168°C ~ +280°C (tối đa +315°C) |
Thiết bị cắt PTFE không dính có thể tùy chỉnh Khả năng chống hóa học và mài mòn
| Chống tia cực tím: | Xuất sắc |
|---|---|
| Không dính: | Đúng |
| Chống rách: | Tốt |

