Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 304 các sản phẩm.
Dây dán PTFE loại thực phẩm với bề mặt mịn và chống nhiệt độ cao cho niêm phong công nghiệp
| Vật liệu: | nhựa phân tán PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
Dây dán PTFE chất lượng thực phẩm với độ cứng 30-70 Shore A và độ bền kéo 8Mpa cho niêm phong công nghiệp
| Vật liệu: | nhựa phân tán PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
Vải dán PTFE loại thực phẩm màu trắng với chất kết dính một bên cho niêm phong công nghiệp
| Vật liệu: | nhựa phân tán PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
Dây dán PTFE chất lượng thực phẩm có khả năng chống ăn mòn và chống nhiệt độ cao cho niêm phong công nghiệp
| Vật liệu: | nhựa phân tán PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
Kháng hóa chất tuyệt vời Và vải Hypalon cho bề mặt in hai lần
| độ dày: | 0,5-100,0mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hypalon nguyên chất hoặc hypalon+EPDM |
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
Nhện PU kháng hóa học với khả năng hấp thụ rung động tuyệt vời cho các ứng dụng hạng nặng
| Bề mặt: | Trơn tru |
|---|---|
| Điện trở bức xạ: | Khả năng chống bức xạ năng lượng cao cao |
| Đang đeo điện trở: | 0,01-0.10cm3/1.61km |
200% - 320% Độ kéo dài khi phá vỡ PTFE phủ sợi thủy tinh cho nhiệt độ cực cao
| Chung: | Khớp mũi bò, khớp cá sấu |
|---|---|
| Từ khóa: | Kháng nhiệt độ cao |
| Tính năng: | Không dính, cấp thực phẩm, chịu nhiệt |
Tấm gia nhiệt silicon tế bào kín màu đỏ 220-240V 350W để gia nhiệt đồng đều lên đến 220°C
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Điện áp: | 220-240V |
| Cáp: | 4 lõi × chiều dài 0,5m |
Customized Size Food Grade Silicone Washers and Close Cell Silicone Foam Gasket
| Vật liệu: | miếng bọt biển silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ, trắng, đen, trắng, xám |
| Tế bào: | đóng ô |
Thanh bông cách nhiệt Bakelite / Thanh phenolic nâu 1,25-1,40g / Cm3
| Màu sắc: | nâu, cam, đen |
|---|---|
| Bề mặt: | Trơn tru |
| Vật liệu: | phenolic + bông |

