Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 286 các sản phẩm.
400% -650% Lớp cao su công nghiệp kéo dài để chống mòn lâu dài
| Mật độ: | 1,25g/cm3 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 8-55Mpa |
| danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
Bảng cao su công nghiệp có độ dài 350% với bề mặt mịn 1,0-20m
| danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-2,0m |
| Chống hóa chất: | Tốt lắm. |
1.4g/cm3 Bảng cao su công nghiệp có khả năng chống lão hóa tuyệt vời -35°C 85°C
| Chèn: | Gia cố và chèn vải cotton, polyester, EP 1-3PLY hoặc lưới thép SS201, SS304, SS316 |
|---|---|
| Chống hóa chất: | Tốt lắm. |
| lão hóa sức đề kháng: | Tốt lắm. |
Bảng cao su công nghiệp có độ dài 350% để chống lão hóa tuyệt vời
| kháng ozon: | Tốt lắm. |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, đỏ, trắng, xám, v.v. |
| Vật liệu: | Hypalon nguyên chất hoặc hypalon+EPDM |
Bề mặt trơn tru tấm cao su công nghiệp với 1-3PLY bông chèn và cách nhiệt đen
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C - +100°C |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Độ dày: | 0,5-100,0mm |
1.25g/cm3 mật độ cao su công nghiệp cho các ứng dụng tác động độ đàn hồi cao
| Tên sản phẩm: | Nguyên tố PU chống hóa chất Spider Pu Green |
|---|---|
| tác động đàn hồi: | >25% |
| Màu sắc: | Vàng, đỏ, tím, xanh lá cây, đen, màu be, v.v. |
60 Độ cứng Tấm cao su công nghiệp 20 mm Chống chịu thời tiết Tuyệt vời
| Màu sắc: | đen, trắng, nâu, be, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 8.0Mpa |
| Chiều dài: | 10, 20, 30, 50m |
70-98Shore Một tấm cao su công nghiệp để hấp thụ rung động và chống dầu cao
| Đang đeo điện trở: | 0,01-0.10cm3/1.61km |
|---|---|
| Khả năng chống oxy và Ozone: | Tốt |
| Hiệu suất nhiệt độ thấp: | Tốt |
Tấm cao su NBR Tấm NBR Tấm NBR Cuộn NBR Vòng đệm NBR Máy giặt Tấm cao su công nghiệp
| Vật liệu: | Cao su NBR nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, trắng |
| Bề mặt: | Mượt, mờ, ấn tượng |
Độ dày 0,5-100,0mm Bảng cao su công nghiệp Khả năng chống ozone tuyệt vời
| Chiều rộng: | 1,0-20m |
|---|---|
| sự kéo dài: | 170%-760% |
| Phạm vi nhiệt độ: | -35°C - +85°C |

