Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 286 các sản phẩm.
Bề mặt phẳng Công nghiệp Cao su FKM Độ cứng 60, 70, 80+ / - 5 Shore A
| Vật chất: | cao su FKM trinh nữ |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp cao, cấp kinh tế, cấp thương mại |
| Màu: | đen, trắng, đỏ, xanh lá cây v.v. |
Bảng cao su silicone linh hoạt và bền với độ dày tùy chỉnh cho các ứng dụng công nghiệp và thực phẩm
| Vật liệu: | 100% silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đen, Đỏ |
Bảng cao su silicone chất lượng thực phẩm 1-4mm Độ dày, 7.5-12Mpa Độ bền kéo
| Vật liệu: | 100% silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đen, Đỏ |
Tấm cao su silicon chịu nhiệt 1mm -40 đến +220℃
| Tên sản phẩm: | Tấm cao su nhiệt độ cao |
|---|---|
| Kéo dài: | ≥350% |
| Bộ nén: | ≤25% |
1.5mm FKM cao su 10m chiều dài chống nhiệt độ cao -50 °C đến +250 °C
| Bề mặt: | Vải mịn, ấn tượng |
|---|---|
| Bộ nén: | ≤15% |
| Tên: | Tấm cao su FKM, Tấm Fluorubber, Tấm FKM, Tấm FPM |
Bảng cao su silicone chống nhiệt cho môi trường nhiệt độ cực cao
| Độ dày: | 0,2mm-50mm |
|---|---|
| Trọng lượng riêng: | 1,5g/cm3 |
| Độ cứng: | 20-80 Bờ A |
High Temperature Rubber Sheet with 1PLY Glassfiber Or Aramid Fabric Reinforce for Industrial Use with Tensile Strength 5-9MPa and Temperature Range -60°C~+320°C
| Bề mặt: | Vải mịn, ấn tượng |
|---|---|
| Độ cứng: | 75 ± 5 Bờ a |
| Chiều dài: | 10m-20m |
High Temperature Rubber Sheet with Compression Set ≤15% and Tensile Strength 5-9MPa for Extreme Temperature Range -60°C to +320°C
| Chiều dài: | 10m-20m |
|---|---|
| Bộ nén: | ≤15% |
| Độ bền kéo: | 5-9MPa |
Cao su công nghiệp cao su tấm cho PVC Laminating Press
| Vật liệu: | 100% cao su thiên nhiên nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp công nghiệp |
| Màu sắc: | đỏ, đen, trắng, nâu, be, xanh lá cây, v.v. |
Mịn màng / Vải Đánh dấu Công nghiệp Khôi phục Cao su tấm Đối với đệm Ring Và Seals
| Vật chất: | đòi lại SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp công nghiệp |
| Màu: | Đen |

