Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 287 các sản phẩm.
Tấm cao su công nghiệp chống ozon Không mùi, mật độ 1.5g / cm3
| Chất lượng: | Lớp công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, trắng, đỏ, xám vv |
| Độ bền kéo: | 4-8Mpa |
Kháng dầu FKM Tấm cao su công nghiệp, độ dày 0.5 - 20.0mm
| Vật liệu: | Cao su Virgin FKM |
|---|---|
| Chất lượng: | Cấp cao, cấp kinh tế, cấp thương mại |
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
Tấm cao su silicon màu đen 2MPa / tấm cao su SBR
| Vật liệu: | đòi lại SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp công nghiệp |
| Màu sắc: | Đen |
Tấm cao su silicone chịu nhiệt độ cao 1-2m, độ cứng 50-60 Shore A
| Vật liệu: | Silicone |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Độ cứng: | 50-60 Bờ A |
FKM Lớp cao su 0,5mm-10mm Độ dày 200 °C-300 °C Kháng nhiệt
| Chèn: | Gia cố 1PLY sợi thủy tinh hoặc vải Aramid |
|---|---|
| Tên: | Tấm cao su FKM, Tấm Fluorubber, Tấm FKM, Tấm FPM |
| Chiều dài: | 1m-20m |
Bảng cao su silicone là giải pháp kín và cách nhiệt cuối cùng cho hiệu suất
| Trọng lượng riêng: | 1,25g/cm3 |
|---|---|
| Vật liệu: | cao su silicon |
| Màu sắc: | Mờ, trắng, đen, đỏ, xanh, v.v. |
Tấm cao su silicon 2mm với độ bền xé 26-42N/mm
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C - +260°C(thời điểm 300°C) |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | 26-42N/mm |
| Trọng lượng riêng: | 1,25-1,50g/cm3 |
High Temperature FKM Rubber Sheet Reinforced with 1PLY Glassfiber or Aramid Fabric for Industrial Applications with 0.5mm-10mm Thickness and Tear Strength ≥25N/mm
| Kháng dầu: | Tốt |
|---|---|
| Vật liệu: | Fluorubber, FKM, FPM, Viton |
| Chèn: | Gia cố 1PLY sợi thủy tinh hoặc vải Aramid |
Durable High Temperature Rubber Sheet with Compression Set ≤15% and Tensile Strength 5-9MPa for Industrial Applications
| Độ bền kéo: | 5-9MPa |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | ≥25N/mm |
| Kéo dài: | ≥200% |
Tấm cao su dạng cao công nghệ cao 16Mpa công suất cao 0.1 - 3.6m
| Vật liệu: | cao su tổng hợp trinh nữ |
|---|---|
| Chất lượng: | Cao cấp |
| Màu sắc: | đen, trắng, đỏ, xám vv |

