Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 286 các sản phẩm.
Độ rộng 0,1-3,6m Bảng cao su tự nhiên với mật độ 1,20-1,40g / cm3
| Mật độ: | 1,20-1,40g/cm3 |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
| Độ dày: | 0,5-100,0mm |
0.1-3.6m chiều rộng NBR cao su tấm màu đỏ cho các ứng dụng công nghiệp
| danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Màu sắc: | đen, trắng, đỏ, xám vv. |
Bảng cao su chống lão hóa tuyệt vời với SS316
| Mật độ: | 1,4g/cm3 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 2-24Mpa |
| danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
Bảng cao su NBR Đen màu đính kèm 1 vải PLY
| Nhiệt độ làm việc: | -30 ° C - +100 ° C. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| độ cứng: | 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
Bảng cao su bền lâu Khả năng chống hóa chất và thời tiết tuyệt vời
| Vật liệu: | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
| độ cứng: | 35, 40, 50, 60, 70, 80, 90+/-5 bờ A |
Kháng hóa chất / Thời tiết Tấm cao su thiên nhiên 10mm -35°C - +85°C
| độ dày: | 0,5-100,0mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0-20m |
| Màu sắc: | đen, trắng, nâu, be, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
Nâng cấp sang tấm cao su silicone để niêm phong và cách nhiệt vượt trội
| Sức mạnh xé rách: | 26-42N/mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Vật liệu: | cao su silicon |
Bảng cao su silicone linh hoạt và bền cho các sử dụng công nghiệp khác nhau
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
|---|---|
| Vật liệu: | cao su silicon |
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
Bảng cao su silicone hiệu suất cao hơn và độ bền lâu dài cho công nghiệp
| độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
|---|---|
| Vật liệu: | cao su silicon |
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
Tìm tấm cao su silicone tốt nhất cho các ứng dụng công nghiệp của bạn với giá cả cạnh tranh
| Trọng lượng riêng: | 1,25-1,50g/cm3 |
|---|---|
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
| Chiều dài: | 1-50m |

