Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 286 các sản phẩm.
Màu đỏ, đen, màu xuyên suốt Chất liệu cao su silicone chống nhiệt độ mềm
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
Kháng kiềm axit 2Mpa Công nghiệp SBR cao su tấm Đối với Pads Pads Cầu
| Vật liệu: | đòi lại SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp công nghiệp |
| Màu sắc: | Đen |
Bảng cao su silicone là vật liệu hoàn hảo cho các ứng dụng niêm phong và cách nhiệt
| Độ dày: | 0,2mm-50mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Sức mạnh nước mắt: | 25-50N/mm |
Bảng cao su nhiệt độ cao 1m-20m Chiều dài, -60°C đến +320°C
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+320°C |
|---|---|
| Chèn: | Gia cố 1PLY sợi thủy tinh hoặc vải Aramid |
| Sức mạnh nước mắt: | 20-25N/mm |
Bảng cao su silicone là sự lựa chọn hoàn hảo cho nhiệt độ cao và kháng hóa chất
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+200°C |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | 20-30N/mm |
| Độ bền kéo: | 3-6MPa |
Bảng cao su silicone có độ bền kéo cao cho các ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Tấm cao su silicon |
|---|---|
| Kéo dài: | 200-400% |
| Độ dày: | 0,5mm-50mm |
Bảng cao độ cứng cao 2mm dày cao su silicone với xếp hạng Ul94-V0 cho các ứng dụng công nghiệp
| Phạm vi nhiệt độ: | -60℃-300℃ |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Độ cứng: | 20-80 Bờ A |
0.5-100.0mm Độ dày tấm cao su SBR cho bề mặt vải ấn
| Chèn: | Gia cố và chèn vải cotton, polyester, EP 1-3PLY hoặc lưới thép SS201, SS304, SS316 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5-100,0mm |
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
Bảng cao su silicone linh hoạt và chống nhiệt độ cực cao và hóa chất
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
|---|---|
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
| độ dày: | 1.0mm-6.0mm |
100% tấm cao su Virgin Butyl / tấm cao su công nghiệp cho phe mồi tại quân đội
| Vật liệu: | cao su butyl nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp công nghiệp, cấp cao cấp |
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xám, v.v. |

