Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 304 các sản phẩm.
Tấm cao su silicon công nghiệp dày 1-6mm dùng cho kính an toàn
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, xám, đen, xanh |
| Bề mặt: | Vải mịn, mờ, ấn tượng |
Bảng cao su silicone cấp thực phẩm Hiệu suất niêm phong tốt phù hợp với môi trường dầu nhiệt độ thấp / cao
| Vật liệu: | 100% silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đen, Đỏ |
Bảng cao su bọt biển silicone với bề mặt vải hai ấn và độ cứng 10-30 Shore A cho -60 ° C đến +260 ° C Ứng dụng
| Ứng dụng: | đặc biệt cho bàn ủi |
|---|---|
| Bề mặt: | vải ấn tượng đôi |
| Độ bền kéo: | 200psi |
3.6m rộng vải cao su silicone liền mạch 40-60 Shore A
| Vật liệu: | Silicone |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, xám, đen, xanh |
| Bề mặt: | Vải mịn, mờ, ấn tượng |
Tấm thảm cao su nhiệt độ cao 15mm tự nhiên Sbr với khả năng chống chịu thời tiết tuyệt vời
| Phạm vi nhiệt độ: | -35°C - +100°C |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Chiều dài: | 1,0-20m |
Tấm cao su Hypalon chịu nhiệt độ cao dày 12mm với khả năng kháng hóa chất tuyệt vời dùng trong công nghiệp
| Vật liệu: | cuộn hypalon |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3,6m |
| sự kéo dài: | 350% |
Tấm cao su tự nhiên cấp thực phẩm với độ bền kéo cao và dải nhiệt độ rộng cho các ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | cao su tự nhiên tinh khiết hoặc NR/SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | lớp công nghiệp, cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | đen, trắng, nâu, be, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
Bảng cao su silicone Virgin 50 Shore A, Độ bền kéo 7,5Mpa
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Chống rách giữa |
| Bề mặt: | vải mịn/ấn tượng |
Bảng cao su Neoprene nguyên chất 100% - Lớp lót Neoprene chống ăn mòn hóa học
| Vật liệu: | 100% neoprene nguyên chất hoặc CR/SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp cao cấp, cấp công nghiệp, cấp thương mại |
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xám, v.v. |
2MPa Độ bền kéo Màu đen SBR cao su công nghiệp cho các ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | đòi lại SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp công nghiệp |
| Màu sắc: | Đen |

