Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 303 các sản phẩm.
Bảng cao su silicone hiệu suất cao với khả năng chống lão hóa và ozon tuyệt vời, có sẵn trong chiều dài 1-50m
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| độ dày: | 1mm |
| Vật liệu: | Cao su silicon |
Tấm cao su silicon dày 3mm, rộng 0.1-3.6m, độ bền kéo 7.5-12.0Mpa
| Kéo dài: | 350%-720% |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Sức mạnh nước mắt: | 26-42N/mm |
Bảng cao su silicone 1-50m với độ bền rách 26-42N / mm
| Sức đề kháng lão hóa: | Xuất sắc |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | 26-42N/mm |
| Độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
High Temperature Rubber Sheet with Tear Strength ≥25N/mm, 1m-2m Width, and Reinforced with 1PLY Glassfiber or Aramid Fabric
| Chiều dài: | 10m-20m |
|---|---|
| Ứng dụng: | Áp dụng để đục lỗ tất cả các loại phớt cao su, miếng đệm cao su hoặc đặc biệt cho máy ép chân không |
| Kéo dài: | ≥200% |
Tấm lót cao su công nghiệp màu đỏ cho lót xe tải, nước uống lót
| Độ bền kéo: | 15-24Mpa |
|---|---|
| Độ cứng: | 35-60 bờ A |
| Kéo dài: | 500%-740% |
Độ bóng cao Độ bền kéo cao Nitrile cao su công nghiệp, tấm cao su 1 - 6mm
| Vật liệu: | nitrile nguyên chất hoặc NBR/SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp cao cấp, cấp công nghiệp, cấp thương mại, cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | đen, trắng, đỏ, xám vv |
4 - 16Mpa Xây dựng công nghiệp NBR cao su Sheeting cuộn, cao su đen tấm
| Độ bền kéo: | 4-16MPA |
|---|---|
| Độ cứng: | 40-80Shore a |
| Kéo dài: | 250%-380% |
Tấm vải Hypalon, Tấm cao su Neoprene công nghiệp Màu vàng, xám, đỏ, xanh
| Vật liệu: | Hypalon + vải + cao su tổng hợp |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp công nghiệp |
| Màu sắc: | đỏ, đen, trắng, vàng, xám, xanh, v.v. |
Tấm cao su silicon trong suốt 10 Shore A, 1.2mm x 330mm x 330mm
| Vật liệu: | PET + silicone lỏng + PET |
|---|---|
| Độ cứng: | 10 bờ A |
| Màu sắc: | Màu sắc rõ ràng |
Tấm cao su silicone cấp thực phẩm với khả năng cách điện và chống ăn mòn cho các ứng dụng công nghiệp
| Bề mặt: | Vải ấn tượng hoặc mịn |
|---|---|
| củng cố: | chèn 1 lớp vải |
| Độ bền kéo: | 7-12Mpa |

