Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 304 các sản phẩm.
Bảng cao su silicone bền cho máy in vá với độ bền kéo cao 7-12Mpa và kích thước và màu sắc tùy chỉnh
| Bề mặt: | trơn tru/mịn màng, |
|---|---|
| củng cố: | chèn 1 lớp vải |
| Độ bền kéo: | 7-12Mpa |
Bảng cao su silicone cho sản xuất công nghiệp và chống rách tùy chỉnh kích thước và màu sắc có sẵn 1-5 năm bảo hành
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | màu mờ |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Tấm silicon trong suốt rõ ràng Tấm cao su tái chế 7.5Mpa Độ bền kéo
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Minh bạch |
Tấm cao su màng ngăn 0,5 - 6,0mm X 1,0 - 1,2mm X 10m NBR cho con dấu công nghiệp
| Vật liệu: | NBR + Vải + NBR |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Chống nhiệt độ cao tấm cao su silicone với khả năng chống lão hóa tuyệt vời và độ dày tùy chỉnh
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C - +260°C(thời điểm 300°C) |
| độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
Bảng cao su silicone dài cao 350% -720% -60 °C đến 260 °C
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-50m |
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C - +260°C(thời điểm 300°C) |
Cuộn tấm cao su silicone dài 1-50m, dày 0.1-50mm
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| Độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
0.5mm-10mm Thick High Temperature Rubber Sheet with -60°C~+320°C Range and 1m-2m Width for Industrial Applications
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+320°C |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Ứng dụng: | Áp dụng để đục lỗ tất cả các loại phớt cao su, miếng đệm cao su hoặc đặc biệt cho máy ép chân không |
Food Grade White Nitrile Rubber Sheet with 70 Shore A Hardness and 300% Elongation for Industrial Use
| Vật liệu: | nitrile nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Trắng |
Tấm cao su dạng tấm Nitrile Công nghiệp / Cao su Gasket Material Sheet
| Vật liệu: | Virgin Nitrile + Vải EP hoặc Vải Polyester |
|---|---|
| Chất lượng: | Cao cấp |
| Màu sắc: | Đen |

