Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 303 các sản phẩm.
Tấm cao su EPDM chịu lão hóa với khả năng chịu nhiệt độ cao và kháng axit kiềm dùng trong công nghiệp
| Vật liệu: | Virgin Hypalon hoặc CSM/EPDM |
|---|---|
| Chất lượng: | lớp thương mại, cấp công nghiệp, cấp cao |
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xám |
Super-Large 3600mm Width Food Grade Silicone Rubber Sheet Kháng nhiệt lên đến 260 °C
| Bề mặt: | trơn tru/mịn màng, |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 7-12Mpa |
| độ cứng: | 40,50,60,70,80+/-5 bờ a |
Tấm cao su silicone nguyên chất 0.1-0.8mm x 0.5m x 50m, Độ bền kéo 7.5Mpa
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Chống rách giữa |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Tấm xốp silicon xốp hở 1m rộng 10m dài
| Vật liệu: | cao su silicone nguyên chất |
|---|---|
| Tế bào: | Tế bào mở |
| Bề mặt: | cắt bong bóng |
0.1-1.0mm Transparent silicone cao su tấm 50m Roll 40-70 Shore A
| Độ dày: | 0,1-1.0mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,5-1,0m |
| Chiều dài: | 50, 100m |
Tấm silicon, Tấm silicon, Màng silicon, Cuộn silicon, Tấm cao su silicon cho máy ép chân không
| Bề mặt: | vải lấy dấu, cát một mặt hoặc gấp đôi |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm không có mùi |
bề mặt thô silicone cao su tấm 60 bờ A 1m chiều rộng
| Tài liệu hàng đầu: | Silicone nguyên chất với bề mặt thô ráp |
|---|---|
| Đáy: | Keo Dán Lưng 3M |
| Màu sắc: | Mờ, Đen, Trắng, Xám, Đỏ |
bề mặt mịn / cát tấm cao su silicone 1.25-1.50g / cm3 mật độ 1.0mm-6.0mm Độ dày
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đỏ sẫm |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Tấm cao su silicon cấp thực phẩm trong suốt có khả năng chống rách cao và bề mặt nhẵn
| Vật liệu: | 100% cao su silicon nguyên chất |
|---|---|
| Cấp: | cấp thực phẩm không có mùi |
| Chất lượng: | khả năng chống rách giữa |
Bảng cao su bọt biển silicone 10-40 Bờ A Độ dày 1-50mm
| Vật liệu: | bọt silicon |
|---|---|
| Tế bào: | đóng ô |
| Bề mặt: | Kết cấu mịn hoặc vải |

