Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 303 các sản phẩm.
Gỗ Cao su Công nghiệp Cao su Cao su Felt Tầng tràn Mat, độ dày 10-50mm
| Vật liệu: | hạt cao su |
|---|---|
| Màu sắc hàng đầu: | Xanh lục, đỏ, xanh lam, vàng |
| Màu đáy: | Đen |
Bảng cao su silicone 4mm 60-70 Shore A chống nhiệt
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám, Đen, Xanh |
| Bề mặt: | Mịn hoặc kết cấu |
FDA lớp FKM FKM Sheet, Fluorubber Sheet Postcured Không Mùi
| Độ bền kéo: | 6-12Mpa |
|---|---|
| Độ cứng: | 60, 70, 80+/-5 bờ A |
| Kéo dài: | 200% |
Tấm cao su chịu nhiệt 1.5mm, độ cứng 60 Shore A, độ bền kéo 7.5MPa
| Chiều rộng: | 1m-2m |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 7,5Mpa |
| Bề mặt: | Vải mịn, mờ, ấn tượng |
Chuỗi nối PU độ đàn hồi cao và mật độ cao cho các ứng dụng hạng nặng
| Danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Kháng dầu: | Hợp chất polyme cực cao với độ tương quan thấp với dầu khoáng không cực |
| Tỉ trọng: | 1,25g/cm3 |
Tấm silicone chịu nhiệt cao 2mm 3mm 4mm màu xanh lam
| Vật liệu: | 100% silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đen, Đỏ |
Bảng cao su silicone 2mm 1m-2m chiều rộng Kháng nhiệt độ cao
| Chiều rộng: | 1m-2m |
|---|---|
| Tên: | Tấm cao su silicon |
| Kháng axit: | Tốt |
Sàn cao su công nghiệp dạng hạt 10-50mm X 0,5-1,0m X 0,5-1,0m
| Vật liệu: | cao su hạt |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Xanh lục, Xanh lam, Đỏ, Vàng |
| Độ dày: | 10-50mm |
Bảng silicone chất lượng thực phẩm Độ dày 1,5-50mm Kháng UV
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | màu mờ |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Lớp thực phẩm Silicone trong suốt / Màng silicon trong suốt 0,1 - Độ dày 1,5mm
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Màu trong suốt cao |

