Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Tấm xốp Epdm bọt bền 2 mm màu đen dùng trong công nghiệp
| Mật độ: | 0,7g/cm3 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1m |
| Vật liệu: | EPDM |
Độ dày ô kín 1-50mm Tấm xốp Epdm Bề mặt nhẵn
| Chiều dài: | 1000mm-3000mm |
|---|---|
| tên: | Tấm xốp Epdm |
| Độ cứng: | 10-30 Bờ A |
Tấm xốp Epdm rộng 1m Chống chịu thời tiết Chống lão hóa Chống thấm nước
| Màu sắc: | Trắng đen |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng ô tô |
| Chiều dài: | 100% |
Tấm cao su silicone nguyên chất dày 1-6mm dùng trong công nghiệp
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, xám, đen, xanh |
| Bề mặt: | Vải mịn, mờ, ấn tượng |
Tấm xốp silicon ô hở 200psi 10-40 Shore A
| Vật liệu: | Mở miếng bọt biển silicon di động |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ, Trắng, Đen, Xám |
| Độ cứng: | 10-40 bờ A |
Bảng bọt silicone tế bào khép 0,35g / cm3 mật độ, 200psi Độ bền kéo
| Vật liệu: | Bọt silicone lỏng |
|---|---|
| Tế bào: | đóng ô |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Máy giặt cao su silicone loại thực phẩm 40-80 Shore A Độ cứng
| Vật liệu: | Tấm cao su silicon nguyên chất 100% |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp thực phẩm không có mùi |
| Màu sắc: | bất kỳ màu nào bởi người mua |
Tấm nhựa màu 1 - 200mm, tấm nhựa công nghiệp
| Vật liệu: | UHMWPE nguyên chất 100% |
|---|---|
| phân tử: | 2-6 triệu |
| Độ dày: | 1-200mm |
100% Virgin Silicone Rubber Ball Màu xanh, đỏ, đen, mờ
| Vật liệu: | Tấm cao su silicon nguyên chất 100% |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp thực phẩm không có mùi |
| Màu sắc: | bất kỳ màu nào bởi người mua |

