Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ industrial rubber sheet ] trận đấu 287 các sản phẩm.
Tấm xốp silicon 1 - 10 mm x 1 - 1,5m x 10m, Tấm xốp silicon chống dính 3M Gule
| Đứng đầu: | Ấn tượng vải |
|---|---|
| Đáy: | keo dán 3M |
| Tế bào: | đóng ô |
Cáp xốp silicon 10-30 Shore A được ép ra ngoài cho niêm phong công nghiệp
| sản xuất: | Đùn ra |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ sẫm, Trắng sữa, Xám, Đen |
| Bề mặt: | Shin mịn màng |
Chế tạo Máy CNC Cấp Thực Phẩm Các Loại Chì Cứng Chính xác PTFE Gasket For Industrial Seal
| Vật liệu: | 100% PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Độ bền kéo của nhện Polyruthane 8-55Mpa cho nhu cầu và nhu cầu công nghiệp
| danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 8-55Mpa |
| Độ cứng: | 70-98bờ a |
35 Chất liệu cao su cứng trong 1,0-20m chiều dài cho các ứng dụng công nghiệp
| sự kéo dài: | 170%-760% |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -35°C - +85°C |
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
Tấm cao su FKM, Tấm cao su FPM, Tấm Fluorubber, Tấm cao su FKM, Tấm cao su công nghiệp
| Vật liệu: | Cao su huỳnh quang nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Xanh, Đỏ, Trắng |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Bảng silicone nhiệt độ cao 4mm 7MPa Độ bền kéo ≤ 25% nén
| Chiều rộng: | 1m-2m |
|---|---|
| Bộ nén: | ≤25% |
| Chiều dài: | 1m-20m |
Khoảng nhiệt độ -35°C đến 85°C, Cao su công nghiệp với khả năng kháng thời tiết tuyệt vời
| độ dày: | 0,5-100,0mm |
|---|---|
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
| Chống chịu thời tiết: | Xuất sắc |
Tấm cao su chịu thời tiết và ozone tuyệt vời cho các ứng dụng công nghiệp
| Chiều dài: | 1,0-20m |
|---|---|
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
| Chống chịu thời tiết: | Xuất sắc |
Tấm xốp Epdm bọt bền 2 mm màu đen dùng trong công nghiệp
| Mật độ: | 0,7g/cm3 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1m |
| Vật liệu: | EPDM |

