Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ ptfe packing material ] trận đấu 156 các sản phẩm.
Dây dán PTFE chất lượng thực phẩm có khả năng chống ăn mòn và chống nhiệt độ cao cho niêm phong công nghiệp
| Vật liệu: | nhựa phân tán PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
Tấm PTFE nguyên chất với độ bền kéo 20-30Mpa và khả năng chịu nhiệt từ -180°C đến +260°C cho các ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Cao cấp |
| Màu sắc: | Trắng, đen |
Bụi PTFE nguyên chất 100% màu trắng với độ bền kéo 20Mpa cho các ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | 100% nguyên liệu PTFE nguyên chất |
|---|---|
| sản xuất: | đúc |
| Chất lượng: | Cấp công nghiệp, Cấp thực phẩm |
Thiết bị giấy sóng 25% Glassfiber Ptfe Pad
| Vật liệu: | PTFE + 25% sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Id1mm X Od2mm X 100m White PTFE Hose cho nhiệt độ cao
| Phạm vi đường kính: | 0,5mm-25mm |
|---|---|
| Kích cỡ: | Id1mm X Od2mm X 100m |
| Độ bền kéo: | 2.500-4.000 psi |
Thiết bị cắt PTFE không dính có thể tùy chỉnh Khả năng chống hóa học và mài mòn
| Chống tia cực tím: | Xuất sắc |
|---|---|
| Không dính: | Đúng |
| Chống rách: | Tốt |
Non Stick PTFE Glassfiber Cutter Pad hình chữ nhật để cắt chính xác
| hình dạng: | Hình chữ nhật như bản vẽ |
|---|---|
| Kích cỡ: | Có thể tùy chỉnh |
| Chịu nhiệt độ: | Lên đến 260°C |
PTFE màu trắng sợi thủy tinh cắt đứt Pad chống rách lên đến 260C
| độ dày: | Tiêu chuẩn, đồng ý tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dẫn nhiệt: | Thấp |
| Chống tia cực tím: | Xuất sắc |
Lưới PTFE Trắng Lỗ 10×10mm Dễ Lau Chùi Có
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
|---|---|
| Vật liệu: | PTFE |
| Chung: | khớp bullnose, xoắn ốc và lươi |
Dây dán PTFE màu trắng có độ bền kéo 8Mpa thích hợp cho các ứng dụng niêm phong cơ học
| Phạm vi nhiệt độ: | -168°C ~ +280°C (tối đa +315°C) |
|---|---|
| độ dày: | 1.5-7.0mm |
| Vật liệu: | PTFE |

