Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ ptfe packing material ] trận đấu 156 các sản phẩm.
Ống thép dẻo đen PTFE trong công nghiệp được làm đầy Graphite hoặc Carbon ROHS FCC SGS
| Vật liệu: | PTFE chứa than chì hoặc arbon |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Chất lượng: | Lớp công nghiệp |
Vải mở rộng PTFE cấp thực phẩm với khả năng chống ăn mòn và chống nhiệt độ cao cho niêm phong công nghiệp
| Vật liệu: | nhựa phân tán PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm |
Bảng PTFE nguyên chất với bề mặt mịn và chống nhiệt từ -180 °C đến +260 °C cho các ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Cao cấp |
| Màu sắc: | Trắng, đen |
Vải thủy tinh phủ PTFE công nghiệp cho nhiệt độ cao
| chống nhiệt độ: | -180°C - +260°C |
|---|---|
| Từ khóa: | Kháng nhiệt độ cao |
| Trọng lượng đơn vị: | 17 Oz/sqy |
Màng PTFE công nghiệp có độ bền nhiệt độ lên đến 260 °C
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
|---|---|
| Lưới: | 0,5×1, 1×1, 2×2,5, 4×4, 6×6, 10×10mm |
| Chịu nhiệt độ: | Lên đến 260°C |
200% - 320% Độ kéo dài khi phá vỡ PTFE phủ sợi thủy tinh cho nhiệt độ cực cao
| Chung: | Khớp mũi bò, khớp cá sấu |
|---|---|
| Từ khóa: | Kháng nhiệt độ cao |
| Tính năng: | Không dính, cấp thực phẩm, chịu nhiệt |
Màng PTFE thở cho trọng lượng nhẹ và không dính
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Dễ dàng làm sạch: | Đúng |
| Chung: | khớp bullnose, xoắn ốc và lươi |
Đường dây lưới PTFE chống nhiệt độ lên đến 260 ° C cho lò vi sóng
| Vật liệu: | PTFE |
|---|---|
| Lò vi sóng an toàn: | Đúng |
| Thoáng khí: | Đúng |
Phòng chống tia cực tím PTFE đệm cắt chống hóa học và chống rách lên đến 260C
| Cấp thực phẩm: | KHÔNG |
|---|---|
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
| Chịu nhiệt độ: | Lên đến 260°C |
Khả năng chống mài mòn tuyệt vời PTFE ống hoàn hảo cho xử lý hóa học không độc hại
| Không bắt lửa: | Đúng |
|---|---|
| độ cứng: | 90 bờ một |
| LINH HOẠT: | Cao |

