Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ rubber sheet rolls ] trận đấu 291 các sản phẩm.
Bảng cao độ cứng cao 2mm dày cao su silicone với xếp hạng Ul94-V0 cho các ứng dụng công nghiệp
| Phạm vi nhiệt độ: | -60℃-300℃ |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Độ cứng: | 20-80 Bờ A |
Độ rộng 0,1-3,6m Bảng cao su tự nhiên với mật độ 1,20-1,40g / cm3
| Tỉ trọng: | 1,20-1,40g/cm3 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
| độ dày: | 0,5-100,0mm |
Dải cao su silicone Dải cao su silicone cuộn màng silicone với độ dày và chiều rộng khác nhau cho các yêu cầu khác nhau
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Bề mặt: | Trơn tru |
3.6m rộng vải cao su silicone liền mạch 40-60 Shore A
| Vật liệu: | Silicone |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, xám, đen, xanh |
| Bề mặt: | Vải mịn, mờ, ấn tượng |
Chất liệu cao su silicone có độ bền cao với khả năng chống ozone tuyệt vời và phạm vi nhiệt độ rộng
| Trọng lượng riêng: | 1,25g/cm3 |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Màu sắc: | Mờ, trắng, đen, đỏ, xanh, v.v. |
Tấm cao su silicone chịu nhiệt với khả năng kháng lão hóa tuyệt vời và độ bền xé cao
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
Bảng cao su nhiệt độ cao 1m-20m Chiều dài, -60°C đến +320°C
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+320°C |
|---|---|
| Chèn: | Gia cố 1PLY sợi thủy tinh hoặc vải Aramid |
| Sức mạnh nước mắt: | 20-25N/mm |
Lớp cao su công nghiệp NBR/SBR 250%-380% cao su nguyên chất kéo dài
| Chất lượng cách nhiệt: | Hạng B1, B2 |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Chất liệu xốp cao su-nhựa |
| Màu cách nhiệt: | Đen |
Chống nhiệt độ cao tấm cao su silicone với khả năng chống lão hóa tuyệt vời và độ dày tùy chỉnh
| Sức mạnh xé rách: | 26-42N/mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Vật liệu: | Cao su silicon |
Tấm cao su silicone chịu nhiệt độ cao với khả năng kháng lão hóa tuyệt vời và độ giãn dài cao
| Trọng lượng riêng: | 1,25-1,50g/cm3 |
|---|---|
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
| Chiều dài: | 1-50m |

