Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ silicone rubber seals ] trận đấu 204 các sản phẩm.
Vòng đệm cao su silicone cấp thực phẩm với độ bền kéo 9Mpa và khả năng chịu nhiệt độ cao cho các ứng dụng niêm phong
| Vật liệu: | FKM trinh nữ, bột cao su |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, nâu |
| Chất lượng: | cấp thực phẩm có mùi |
Vòng đệm cao su silicon UN kích thước tiêu chuẩn chịu va đập cao với độ cứng 90 Shore A và phớt dầu polyurethane
| Vật liệu: | Chất liệu TPU cao cấp |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh dương, đỏ, xanh lá cây |
| Kiểu: | LHQ, LHQ |
Xi lanh dầu Silicone cao su Máy giặt Ouy / IDI / ODI / UHS / UNS / Loại UN
| Vật chất: | chất liệu TPU cao cấp |
|---|---|
| Màu: | màu xanh lá |
| Kiểu: | OUY / IDI / ODI / UHS / UNS / UN, v.v. |
Vòng đệm cao su silicone chịu mài mòn cao và Phớt dầu DKBI/DKB với hiệu suất bịt kín hoàn hảo và độ bền tuyệt vời
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Môi: | Môi PU hoặc Môi NBR |
| Kiểu: | DLI |
Vòng đệm silicon cấp thực phẩm 20-80 Shore A chịu nhiệt độ cao
| Kích cỡ: | Kích thước khác nhau có sẵn |
|---|---|
| Kích thước OEM: | đồng ý |
| Màu sắc: | bất kỳ màu nào bởi người mua |
Bảng cao su silicone là vật liệu hoàn hảo cho các ứng dụng niêm phong và cách nhiệt
| Độ dày: | 0,2mm-50mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Sức mạnh nước mắt: | 25-50N/mm |
Bảng cao su silicone là sự lựa chọn hoàn hảo cho nhiệt độ cao và kháng hóa chất
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+200°C |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | 20-30N/mm |
| Độ bền kéo: | 3-6MPa |
Tấm cao su silicon chịu nhiệt tùy chỉnh với khả năng chịu nhiệt độ cao để làm kín công nghiệp
| Màu sắc: | Mờ, trắng, đen, đỏ, xanh, v.v. |
|---|---|
| độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
Chống nhiệt độ cao tấm cao su silicone với khả năng chống lão hóa tuyệt vời và độ dày tùy chỉnh
| Sức mạnh xé rách: | 26-42N/mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Vật liệu: | Cao su silicon |
Chống nhiệt độ cao tấm cao su silicone với khả năng chống lão hóa tuyệt vời và độ dày tùy chỉnh
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C - +260°C(thời điểm 300°C) |
| độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |

