Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ silicone rubber seals ] trận đấu 204 các sản phẩm.
Bảng cao su silicone hiệu suất cao với khả năng chống lão hóa và ozon tuyệt vời, có sẵn trong chiều dài 1-50m
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| độ dày: | 1mm |
| Vật liệu: | Cao su silicon |
Bộ O-ring silicon cấp thực phẩm 150 chiếc, độ cứng 60-70 Shore A
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, Đỏ |
| Độ cứng: | 60, 70 bờ A |
Bảng cao su silicone chống nhiệt cho môi trường nhiệt độ cực cao
| độ dày: | 0,2mm-50mm |
|---|---|
| Trọng lượng riêng: | 1,5g/cm3 |
| độ cứng: | 20-80 Bờ A |
Chất liệu cao su silicone có độ bền cao với khả năng chống ozone tuyệt vời và phạm vi nhiệt độ rộng
| Trọng lượng riêng: | 1,25g/cm3 |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Màu sắc: | Mờ, trắng, đen, đỏ, xanh, v.v. |
Tấm cao su silicone chịu nhiệt độ cao với độ dày tùy chỉnh và khả năng chống chịu thời tiết tuyệt vời
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
Tấm cao su silicone với khả năng kháng lão hóa tuyệt vời, phạm vi nhiệt độ cao (-60°C đến +260°C) và xếp hạng dễ cháy UL94-V0
| độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
Tấm cao su silicone chịu nhiệt độ cao với khả năng kháng lão hóa tuyệt vời và độ giãn dài cao
| Trọng lượng riêng: | 1,25-1,50g/cm3 |
|---|---|
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
| Chiều dài: | 1-50m |
Máy giặt cao su silicone tùy chỉnh Độ dày 1mm Food Grade FDA phù hợp
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm không có mùi |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng |
Bảng cao su silicone cấp thực phẩm Hiệu suất niêm phong tốt phù hợp với môi trường dầu nhiệt độ thấp / cao
| Vật liệu: | 100% silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đen, Đỏ |
Bảng cao su silicone chất lượng thực phẩm 1-4mm Độ dày, 7.5-12Mpa Độ bền kéo
| Vật liệu: | 100% silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đen, Đỏ |

