Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ solid plastic rods ] trận đấu 45 các sản phẩm.
Thanh PP Trắng Dài 6 Feet Dùng Cho Gioăng Công Nghiệp
| Vật liệu: | Chất liệu PP nguyên sinh 100% |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Xám, Đen |
| Sản xuất: | đùn |
Thanh nhựa nylon, dài 6 feet, đường kính 1/4 inch, chịu nhiệt 80°C
| Nhiệt độ làm việc: | -30°C - +165°C |
|---|---|
| Nhiệt độ lệch nhiệt: | 80 ° C. |
| co rút khuôn: | 2,5%-2,8% |
bề mặt mịn thanh nhựa nylon cho điện áp cao và hiệu suất độ cứng R110-120M91-M88
| nhiệt độ làm việc: | -30°C - +165°C |
|---|---|
| co rút khuôn: | 2,5%-2,8% |
| Nhiệt độ lệch nhiệt: | 80 ° C. |
Lớp nhựa cao cấp Lớp mịn màng, Độ cứng 55+ / - 5 Shore D
| Vật liệu: | 100% nguyên liệu PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen |
| Độ bền kéo: | 20-30Mpa |
Hiệu suất cao 80 MPa Độ bền kéo chống tia UV thanh nhựa nylon với độ cứng R110-120M91-M88
| Bộ nén: | <10%(22h*70°C) |
|---|---|
| bề mặt: | trơn tru/mịn màng |
| Tỉ trọng: | 1,15 g/cm3 |
Thanh POM Chịu Mài Mòn với Độ Bền Kéo Cao và Ổn Định Kích Thước Tuyệt Vời cho Ứng Dụng Công Nghiệp
| Vật liệu: | 100% nguyên liệu POM nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen |
| Độ bền kéo: | 62Mpa |
Thanh polyurethane màu vàng với nhiệt độ làm việc 120°C, chiều dài 300-500mm và khả năng chống ăn mòn
| Vật liệu: | 100% polyester nguyên chất, polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng, nâu, đen, đỏ |
| Mất mài mòn Akron: | <0,05cm3/1,61km |
Tự cách nhiệt tốt Phenolic Cotton Rod với bề mặt mịn và điện áp định số 10kv cho các thành phần điện
| Vật liệu: | phenolic + bông |
|---|---|
| Màu sắc: | nâu, cam, đen |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Thanh nhựa phenolic hiệu suất cao với điện áp đánh thủng 10KV, chịu nhiệt B Class 130 và độ bền uốn 90-110Mpa dùng cho cách điện
| Vật liệu: | nhựa phenolic + vải bông hoặc giấy |
|---|---|
| Màu sắc: | nâu, be, vàng, đỏ |
| Bề mặt: | Trơn tru |
1-2m Dài HDPE Rod với OD 10-400mm Được làm từ 100% nguyên liệu HDPE nguyên chất
| Vật liệu: | Chất liệu nhựa nguyên sinh 100% |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen |
| Độ bền kéo: | 23Mpa |

