Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ solid plastic rods ] trận đấu 45 các sản phẩm.
Bộ phận bánh răng nhựa Presicion Được sản xuất bởi POM, nylon, PE, PVC, PP Chất liệu
| Vật liệu: | tất cả các loại POM, nylon, PE, PVC, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Xám, Đen |
| Sản xuất: | Máy CNC |
Độ kính 5-300mm X Chiều dài 1000mm Thang polymer nylon với thu hẹp đúc 2.5%-2.8%
| Độ bền kéo: | 12.000 psi |
|---|---|
| độ cứng: | R110-120M91-M88 |
| Điện áp định mức: | 10kV |
10kv Nylon Polyamide Rod Diameter5-300mm X Length1000mm cho các ứng dụng điện áp cao
| Độ bền kéo: | 80 MPa |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | dưới 120°C |
| Hình dạng: | Cây gậy |
Tấm Nylon PA6 PA66 nguyên chất với độ bền kéo 90Mpa và độ bền uốn 155Mpa
| Vật liệu: | nylon nguyên chất PA6, PA66 |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng, xanh, đen vv. |
| Bề mặt: | trơn tru/mịn màng |
Ống polyurethane đùn chịu mài mòn với độ bền kéo cao và nhiệt độ làm việc 120°C
| Vật liệu: | polyester nguyên chất, polyester hoặc TPU |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng rõ ràng, trong suốt, cam, đỏ, xanh, đen |
| Bề mặt: | trơn tru/mịn màng |
Dây nhựa nylon bền cao với độ bền kéo 80 MPa, độ bền va chạm 50 KJ / m2 và chống tia UV cho sử dụng công nghiệp
| độ cứng: | R110-120M91-M88 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 80 MPa |
| Bộ nén: | <10%(22h*70°C) |
Độ bền kéo cao 80 MPa thanh polyamide nylon cho môi trường dưới 120 °C
| Bộ nén: | <10%(22h*70°C) |
|---|---|
| Bề mặt: | trơn tru/mịn màng |
| Tỉ trọng: | 1,15 g/cm3 |
10kv Nylon Polymer Rod Giải pháp hoàn hảo cho môi trường điện áp cao
| Bề mặt: | trơn tru/mịn màng |
|---|---|
| Chống tia cực tím: | Tốt |
| Nhiệt độ làm việc: | dưới 120°C |
Dây PVC nguyên chất với tính chất chống ăn mòn và độ bền kéo 52Mpa trong màu trắng xám đen
| Vật liệu: | PVC nguyên sinh |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng, xám, đen, vv |
| Bề mặt: | Trơn tru |
Thanh nhựa nylon tiêu chuẩn ROHS với nhiệt độ làm việc 120°C, đường kính ngoài Ø10-300mm và chiều dài 300-500mm
| Vật liệu: | 100% polyester nguyên chất, polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng, nâu, đen, đỏ |
| Mất mài mòn Akron: | <0,05cm3/1,61km |

