Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ thick plastic sheets ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Bảng nhựa PVC mờ với độ bền kéo 52Mpa và độ bền va chạm 5KJ / m2 - UV ổn định cho độ bền
| Vật liệu: | Chất liệu PVC nguyên sinh 100% |
|---|---|
| Màu sắc: | trong suốt, trắng, vàng, xanh |
| Độ bền kéo: | 52Mpa |
Cast or Extrude màu nhựa Sheet Với 100% Virgin Nylon PA6 Chất liệu
| Vật liệu: | Chất liệu 100% ni lông PA6 nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | ngà voi, xanh dương, đen, xanh lá cây |
| Độ bền kéo: | 90Mpa |
Bảng nhựa PVC nguyên thủy 100% bền với độ bền kéo 52Mpa và sức đề kháng va chạm 5KJ / m2
| Vật liệu: | Chất liệu PVC nguyên sinh 100% |
|---|---|
| Màu sắc: | trong suốt, trắng, vàng, xanh |
| Độ bền kéo: | 52Mpa |
70 miếng nhựa màu đa dạng Mở rộng PTFE Sheet Đối với dược phẩm, hóa chất
| Vật chất: | Mở rộng PTFE |
|---|---|
| Chất lượng: | Cấp thực phẩm không có mùi |
| Màu: | White |
Tấm nhựa HDPE dài 1-50m, Chống tia UV & Chống trầy
| Chống tia cực tím: | Đúng |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-50m |
| Sản xuất: | đùn |
Vật liệu nhựa cạnh tranh Bảng LDPE để sản xuất nén
| Kháng UV: | Đúng |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Cường độ nén: | 138Mpa |
Tấm Derlin / POM 60 x 600 x 1200mm / Tấm nhựa mờ trắng
| Vật liệu: | 100% nguyên liệu POM nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen |
| Độ bền kéo: | 62Mpa |
Tấm nhựa màu 1 - 200mm, tấm nhựa công nghiệp
| Vật liệu: | UHMWPE nguyên chất 100% |
|---|---|
| phân tử: | 2-6 triệu |
| độ dày: | 1-200mm |
Tấm PTFE đúc hoặc Skived, chống ăn mòn PTFE nhựa Sheet For Seal / Gasket
| Vật liệu: | 100% nguyên liệu PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen |
| Độ bền kéo: | 20-30Mpa |
Thin Nhỏ PE / HDPE / UHMWPE Màu Nhựa Tấm / Panel / Bảng
| Vật liệu: | 100% nhựa nguyên sinh HDPE, UHMWPE |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng, vàng, xanh lá cây |
| độ dày: | 1-200mm |

