Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ thick plastic sheets ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Bảng cao su công nghiệp có độ dài 350% với bề mặt mịn 1,0-20m
| Danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-2,0m |
| Kháng hóa chất: | Xuất sắc |
Bảng cao su silicone là vật liệu hoàn hảo cho các ứng dụng niêm phong và cách nhiệt
| Độ dày: | 0,2mm-50mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Sức mạnh nước mắt: | 25-50N/mm |
FKM cao su tấm 1-2m chiều rộng, 0,5-10mm Độ dày, 320 ° C chống nhiệt
| Bộ nén: | ≤15% |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | ≥25N/mm |
| Chèn: | Gia cố 1PLY sợi thủy tinh hoặc vải Aramid |
1.5mm FKM cao su 10m chiều dài chống nhiệt độ cao -50 °C đến +250 °C
| Bề mặt: | Vải mịn, ấn tượng |
|---|---|
| Bộ nén: | ≤15% |
| Tên: | Tấm cao su FKM, Tấm Fluorubber, Tấm FKM, Tấm FPM |
FKM Lớp cao su 0,5mm-10mm Độ dày 200 °C-300 °C Kháng nhiệt
| Chèn: | Gia cố 1PLY sợi thủy tinh hoặc vải Aramid |
|---|---|
| Tên: | Tấm cao su FKM, Tấm Fluorubber, Tấm FKM, Tấm FPM |
| Chiều dài: | 1m-20m |
Dây cao su công nghiệp Virgin NBR
| Chất lượng: | lớp công nghiệp, cấp thực phẩm |
|---|---|
| Độ cứng: | 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
| Vật liệu cách nhiệt: | Chất liệu xốp cao su-nhựa |
Bảng cao su chống lão hóa tuyệt vời với SS316
| Tỉ trọng: | 1,4g/cm3 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 2-24MPA |
| Danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
Bảng cao su silicon linh hoạt chống nhiệt độ cực cao và hóa chất cho các ứng dụng công nghiệp
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
|---|---|
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
| độ dày: | 1.0mm-6.0mm |
Tấm cao su silicon trong suốt siêu mềm 10 Shore A dùng cho ứng dụng công nghiệp và y tế
| Vật liệu: | PET + silicone lỏng + PET |
|---|---|
| độ cứng: | 30-90 Bờ a |
| Màu sắc: | Màu sắc rõ ràng |
Tấm cao su silicone thực phẩm dày 0.1-50mm, chịu nhiệt 220°C
| Vật liệu: | nhựa + silicone + PET |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Mờ, Đen, Trắng, Đỏ |

