Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ thick plastic sheets ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Tấm cao su silicone cấp thực phẩm dày 1mm, dài 10m
| Vật liệu: | nhựa + silicon |
|---|---|
| Chất lượng: | Lớp thực phẩm |
| Màu sắc: | Đỏ, Trắng, Đen, Xanh, v.v. |
Bảng silicone nhiệt độ cao 4mm 7MPa Độ bền kéo ≤ 25% nén
| Chiều rộng: | 1m-2m |
|---|---|
| Bộ nén: | ≤25% |
| Chiều dài: | 1m-20m |
Bảng cao su silicone 0,5mm-50mm Độ dày -60°C đến 260°C
| Sức đề kháng lão hóa: | Xuất sắc |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | 13-25N/mm |
| Trọng lượng riêng: | 1,2-1,25g/cm3 |
Bảng cao su silicone chống nhiệt cho môi trường nhiệt độ cực cao
| độ dày: | 0,2mm-50mm |
|---|---|
| Trọng lượng riêng: | 1,5g/cm3 |
| độ cứng: | 20-80 Bờ A |
Tấm cao su silicone chịu nhiệt với khả năng kháng lão hóa tuyệt vời và độ bền xé cao
| Chống lão hóa: | Xuất sắc |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
Tấm cao su silicone chịu nhiệt độ cao với độ dày tùy chỉnh và khả năng chống chịu thời tiết tuyệt vời
| Độ bền kéo: | 7,5-12,0Mpa |
|---|---|
| Vật liệu: | Cao su silicon |
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
504 Something error: 504connect to remote host time out Please check or try again later. hostname: zh-node1 Generated by kangle/3.5.21.9. var referer = escape(document.referrer); var url = escape(document.URL); var msg = 'connect%20to%20remote%20host%20time%20out'; var hostname='zh-node1'; var event_id=''; document.write('');
| Vật chất: | Chất liệu nhựa PVC nguyên chất 100% |
|---|---|
| Màu sắc: | trong suốt, trắng, vàng, xanh |
| Sức căng: | 52Mpa |
0.5mm-50mm cao nhiệt silicone cao su tấm 300% kéo dài đen
| Ứng dụng: | Áp dụng để đục lỗ tất cả các loại phớt cao su, miếng đệm cao su hoặc đặc biệt cho máy ép chân không |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, Trắng, Đỏ, Đen, Xám |
| Sức mạnh nước mắt: | ≥26N/mm |
Bảng cao su silicone cho gỗ PVC laminator 100% nguyên chất nguyên chất chống nhiệt độ cao và rách
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Cấp: | Lớp công nghiệp |
| Chất lượng: | Thượng đẳng |
Bảng cao su silicone Virgin 50 Shore A, Độ bền kéo 7,5Mpa
| Vật liệu: | silicon nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Chống rách giữa |
| Bề mặt: | vải mịn/ấn tượng |

