Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ thick plastic sheets ] trận đấu 108 các sản phẩm.
0.1-1.0mm Transparent silicone cao su tấm 50m Roll 40-70 Shore A
| Độ dày: | 0,1-1.0mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,5-1,0m |
| Chiều dài: | 50, 100m |
Bề mặt trơn tru tấm cao su công nghiệp với 1-3PLY bông chèn và cách nhiệt đen
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C - +100°C |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Độ dày: | 0,5-100,0mm |
Tấm SBR Tấm SBR Tấm SBR Cuộn SBR Tấm đệm SBR Độ dày tấm cao su 0,5 - 50mm
| Vật liệu: | SBR, NR/SBR |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xám, v.v. |
| Bề mặt: | Vải mịn hoặc ấn tượng |
Tấm Neoprene Tấm Neoprene Tấm Neoprene Cuộn Neoprene Miếng đệm cao su Neoprene Độ dày của tấm cao su 0,5 - 50mm
| Vật liệu: | CR, CR/SBR |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, trắng, đỏ, xám, v.v. |
| Bề mặt: | Vải mịn hoặc ấn tượng |
Tấm cách nhiệt Armaflex cách điện cao su xốp cho điều kiện không khí
| Vật liệu: | Bọt biển NBR + PVC |
|---|---|
| Chất lượng: | chịu lửa B0, B1 |
| Màu sắc: | Đen |
Gỗ Cao su Công nghiệp Cao su Cao su Felt Tầng tràn Mat, độ dày 10-50mm
| Vật liệu: | hạt cao su |
|---|---|
| Màu sắc hàng đầu: | Xanh lục, đỏ, xanh lam, vàng |
| Màu đáy: | Đen |
Tấm xốp Epdm bọt bền 2 mm màu đen dùng trong công nghiệp
| Tỉ trọng: | 0,7g/cm3 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1m |
| Vật liệu: | EPDM |
Tấm cao su công nghiệp màu đỏ Nút tròn trên, Khăn trải bàn dưới cùng Khung Không trượt
| Vật liệu: | SBR nguyên chất hoặc thu hồi vật liệu SBR |
|---|---|
| Chất lượng: | cấp cao cấp, cấp thương mại |
| Màu sắc: | đen, xám, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
Tấm cao su Hypalon chịu nhiệt độ cao dày 12mm với khả năng kháng hóa chất tuyệt vời dùng trong công nghiệp
| Vật liệu: | cuộn hypalon |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3,6m |
| Độ giãn dài: | 350% |
Tấm cao su silicon đỏ dày 3mm chịu nhiệt độ cao
| Kháng dầu: | Xuất sắc |
|---|---|
| Độ cứng: | 40-70 Bờ A |
| Bộ nén: | ≤25% |

