Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ thick plastic sheets ] trận đấu 108 các sản phẩm.
T0.5-2.0mm NBR cao su tấm màu đen chèn 1 PLY vải
| Nhiệt độ làm việc: | -30 ° C - +100 ° C. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| độ cứng: | 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
Lớp cao su công nghiệp NBR/SBR 250%-380% cao su nguyên chất kéo dài
| Chất lượng cách nhiệt: | Hạng B1, B2 |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Chất liệu xốp cao su-nhựa |
| Màu cách nhiệt: | Đen |
Chống lão hóa tuyệt vời Bảng Hypalon cho nhu cầu công nghiệp
| Độ bền kéo: | 2-24MPA |
|---|---|
| Độ giãn dài: | 350% |
| Chiều dài: | 1,0-20m |
Bảng cao su silicone là sự lựa chọn hoàn hảo cho nhiệt độ cao và kháng hóa chất
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C~+200°C |
|---|---|
| Sức mạnh nước mắt: | 20-30N/mm |
| Độ bền kéo: | 3-6MPa |
Bảng cao su silicone hiệu suất cao với khả năng chống lão hóa và ozon tuyệt vời, có sẵn trong chiều dài 1-50m
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| độ dày: | 1mm |
| Vật liệu: | Cao su silicon |
Tấm Nylon PA6 PA66 nguyên chất với độ bền kéo 90Mpa và độ bền uốn 155Mpa
| Vật liệu: | nylon nguyên chất PA6, PA66 |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng, xanh, đen vv. |
| Bề mặt: | trơn tru/mịn màng |
Độ dày ô kín 1-50mm Tấm xốp Epdm Bề mặt nhẵn
| Chiều dài: | 1000mm-3000mm |
|---|---|
| Tên: | Tấm xốp Epdm |
| độ cứng: | 10-30 bờ A |
400% -650% Lớp cao su công nghiệp kéo dài để chống mòn lâu dài
| Tỉ trọng: | 1,25g/cm3 |
|---|---|
| Độ bền kéo: | 8-55Mpa |
| Danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
0.1-3.6m chiều rộng NBR cao su tấm màu đỏ cho các ứng dụng công nghiệp
| danh mục sản phẩm: | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,1-3,6m |
| Màu sắc: | đen, trắng, đỏ, xám vv. |
Bảng cao su công nghiệp có độ dài 350% để chống lão hóa tuyệt vời
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, đỏ, trắng, xám, v.v. |
| Vật liệu: | Hypalon nguyên chất hoặc hypalon+EPDM |

