Tất cả sản phẩm
-
Tấm cao su công nghiệp
-
Tấm cao su silicone
-
Tấm cao su nhiệt độ cao
-
Ép ống silicone
-
Vòng đệm cao su Silicone
-
Khớp nối polyurethane
-
Đóng gói PTFE
-
PTFE Gasket Tape
-
Vải sợi thủy tinh tráng PTFE
-
PTFE Mesh
-
PTFE Ống
-
Cao su Shock Mounts
-
Tấm nhựa màu
-
Nylon Nhựa Rod
-
giấy thấm dầu
-
Tấm xốp EPDM
-
Băng tải PVC
-
Nhãn dầu công nghiệp
-
Pad cắt PTFE
Kewords [ thick plastic sheets ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Chống nhiệt độ cao tấm cao su silicone với khả năng chống lão hóa tuyệt vời và độ dày tùy chỉnh
| Chiều dài: | 1-50m |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -60°C - +260°C(thời điểm 300°C) |
| độ cứng: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 bờ A |
Tấm cao su công nghiệp Neoprene với khả năng kháng ozone và thời tiết tuyệt vời, độ dày từ 0.5-100.0mm
| Chiều dài: | 1,0-20m |
|---|---|
| Kháng Ozone: | Xuất sắc |
| Chống chịu thời tiết: | Xuất sắc |
Bảng PTFE nguyên chất với độ bền kéo 20-30Mpa và chống nhiệt độ từ -180 °C đến +260 °C màu trắng hoặc đen
| Vật liệu: | PTFE nguyên chất |
|---|---|
| Chất lượng: | Cao cấp |
| Màu sắc: | Trắng, đen |
Tấm cao su silicone chống ăn mòn màu đỏ đậm có sức chịu nhiệt để lót vải 1PLY
| Vật liệu: | silicone + PLY + silicone |
|---|---|
| vật liệu PLY: | vải aramid hoặc vải sợi thủy tinh |
| Màu sắc: | màu đỏ sẫm |
Bảng cao su silicone nhiệt độ cao 1-50mm Độ dày -60 đến 260C
| Vật liệu: | Cao su silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | Mờ, Đỏ, Đen, Trắng, Xám |
| Bề mặt: | mịn màng, ấn tượng, mờ |
Tấm xốp chống lão hóa 20-30 Shore A Epdm 1-50mm X 1m X 2m
| Vật liệu: | Xốp EPDM, Xốp EPDM |
|---|---|
| Tế bào: | đóng ô |
| Màu sắc: | Trắng, đen |
Tấm xốp Epdm 1-50mm X 1m X 2m Màu trắng không thấm nước
| Vật liệu: | Xốp EPDM, Xốp EPDM |
|---|---|
| Tế bào: | đóng ô |
| Màu sắc: | Trắng, đen |
Bộ phận bánh răng nhựa Presicion Được sản xuất bởi POM, nylon, PE, PVC, PP Chất liệu
| Vật liệu: | tất cả các loại POM, nylon, PE, PVC, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Xám, Đen |
| Sản xuất: | Máy CNC |
Tấm cuộn PVC nguyên chất 100% với lớp cách nhiệt và mặt sau chống trượt dùng trong công nghiệp
| Màu sắc: | Vàng, Đỏ, Xanh, Nâu, Đen, Xám, Trắng |
|---|---|
| ĐỨNG ĐẦU: | cuộn dây PVC |
| Đáy: | ốp lưng chống trượt |

